Mburu, R., Babusa, H., Ngugi, B. (2025). Matumizi ya Filamu Katika Kufunzia Sarufi ya Kiswahili Nchini Kenya. Jarida La Afrika Mashariki La Masomo Ya Kiswahili, 8(1), 90-104. https://doi.org/10.37284/jammk.8.1.2628
Mburu, R., Ngugi, B., Babusa, H. (2025). Mbinu Zinazozingatiwa katika Kutumikiza Filamu Kufunzia Sarufi ili Kuimarisha Matokeo ya Mtihani wa Kiswahili katika Shule za upili, Nchini Kenya. Jarida La Afrika Mashariki La Masomo Ya Kiswahili, 8(1), 239-249. https://doi.org/10.37284/jammk.8.1.2827
Motanya, M., Ngugi, B., Kamau, S. (2024). Mikakati ya Udumishaji wa Lugha ya Kishon Nchini Kenya. Jarida La Afrika Mashariki La Masomo Ya Kiswahili, 7(1), 137-154. https://doi.org/10.37284/jammk.7.1.1824
Motanya, M., Kamau, S., Ngugi, B. (2024). Athari za Mtagusano wa Lugha ya Kiswahili na Kikuyu kwa Lugha ya Kishona. Jarida La Afrika Mashariki La Masomo Ya Kiswahili, 7(1), 39-55. https://doi.org/10.37284/jammk.7.1.1703
Muriithi, C., Ngugi, B. (2021). Utumikizi wa Mwingilianotanzu katika Fasihi ya Watoto. Jarida La Afrika Mashariki La Masomo Ya Kiswahili, 4(1), 1-11. https://doi.org/10.37284/jammk.4.1.439